ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-09-2008, 18:48   #55
Tuck
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 Tuck is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wee18 อ่านกระทู้
ใจเย็นหน่อยหาผู้รู้มาช่วยหน่อย วิ่งไม่ออกมันมีหลายสาเหตุนะ วายสาย กล่อง เกียร์ไม่เปลี่ยน ของผมต้องแปลงไมล์ เพราะเกียร์ 4 ไม่ยอมเข้า มันต้องส้มพันกัน รอบเครื่อง ความเร็ว

เช้คครบทุกอย่าง แล้วครับ ไปหาเซียนอย่าง คุณเค คลอง 3 มาแล้วคุณ หนุ่มโคราช ด้วยครับมันก็อืด
สุดท้ายลองเอารถขึ้นชั่งน้ำหนัก ปรากฎว่า 1.97 ตัน ยังไงมันก็คงวิ่งไม่ออกแน่ๆ
Tuck is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม