ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-09-2008, 10:13   #48
ToRo_AT
Member

คะแนน: 17 ToRo_AT is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jikko.bannok อ่านกระทู้
ดีใจวันนี้ "คุณหนุ่ย" โทรมาทักทาย ยินดีได้รู้จักครับ

ยินดีได้รู้จักเพื่อนทุกคน "โซนอีสาน" ด้วยนะครับ..แล้วเมื่อไหร่จะมีมีทติ้งกัน เมื่อมีครั้งแรกแล้วมันก็จะมีครั้งต่อไปเอง .. ตอนนี้มันขาดแค่จุดเริ่มต้นเท่านั้น
เห็นด้วยๆ ครับ ครั้งแรกเริ่มกันเลยครับ ผมคิดว่าน่าจะเป็น สัปดาห์ที่สองของเดือนนะครับ
ToRo_AT is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ToRo_AT For This Useful Post:
A31@udon (20-12-2011)