ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-11-2011, 00:53   #3
shocksenser
Member

คะแนน: 0 shocksenser is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
ฝังมิกซ์ไว้หน้าลิ้นเร่งนะคัฟ จากนั้นต้องเจาะรูเพื่อใช้ฝังหัวฉีดแก็ส
ใช้ระบบดูดทำไมต้องฝังหัวฉีดแก็สด้วยครับหรือว่าล้อเ ล่นเอาแบบฝังหัวฉีดน้ำมันเพิ่ม แล้วตกลงฝังมิกซ์ไว้หน้าลิ้นกับไว้ในท่ออินเตอร์แบบไ หนดีกว่าครับ ถ้าตามในรูปเจาะที่ท่ออินเตอร์เค้าจะยัดมิกเข้าไปยัง ไงอ่ะครับท่าจะลำบากมากท่อมันยาวแล้วโค้งด้วย
shocksenser is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม