ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-11-2008, 00:51   #16
pin
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 pin is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gotlaw อ่านกระทู้
ขอบคุณครับ คณเดช เดี๋ยวจะอัพเดทกะเต้ยอีกทางครับ

ส่วนเรื่องเกียร์ ใจจริงอยากได้ธรรมดาเหมือนกันครับ เพียงแต่คงต้องใช้เกียร์ออโต้ เผื่อกรณีที่ผบ.ทบ.มาเยี่ยมที่สมุย ท่านจะได้ขับได้ด้วย เจ๊ขับเกียร์ออโต้เป็นอย่างเดียว( ห่วงเรื่อง เท้าหนักเหมือนกัน (มือก้อหนัก แฮ่ๆ เจอมาแว้ว) เกิดบู้ตมาเธอจะดึงไหวป่าวเนี่ย
เหตุผลเดียวกันเลยครับ กะว่าจะให้แฟนและก้อพี่ชายใช้ด้วย เผื่อจำเป็น
พอรถออกมาได้ลองวันแรกแค่นั้นล่ะ เปลี่ยนใจทันที หัวเด็ดตีนขาดจะไม่ยอมให้แตะเลย
อันตรายมากๆ เกือบเอาตัวไม่รอดเหมือนกัน
pin is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to pin For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)