ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-08-2010, 14:04   #26
bungtor
Member

Car Brand: ISUZU
Engine Type: 1JZ-GE
คะแนน: 0 bungtor is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A(RT131) อ่านกระทู้
เสริมต่อจากพี่เดชเลยนะครับ รีเลย์กลมเหล็ก เมื่อใช้ไปนานๆอาจจะเป็นสนิมได้ครับ
พอดีเมื่อวันอาทิตย์ไปเดินเล่นคลองถมครับ ไปเจอรีเลย์ที่มีวงจรเหมือนกับรีเลย์เหล็กเลยครับ
แต่เป็นรีเลย์พลาสติก ราคาไม่แพงเลยลองซื้อมาดู 3 ตัว ตามรูปเลยครับ

แล้วแบบข้างล่างนี้จะเทียบขนาดแบบข้างบนมาใช้แทนได้ม ั้ยครับ

bungtor is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to bungtor For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)