ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-11-2011, 03:41   #63
tonglehae
Junior Member

รูปส่วนตัว tonglehae

Car Brand: BMW
Engine Type: 1JZ
คะแนน: 0 tonglehae is on a distinguished road
ช่างหนุ่มครับปรึกษาหน่อยครับผม

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noom@korat อ่านกระทู้
พอดีผมเคยโทรปรึกาาพี่แล้วเรื่องบีเอ็มวางเจ แล้วน้ำมันเครื่องแห่ง ตอนแรกติดเครื่องได้ แต่จอดนานตอนนี้ติดไม่ได้ พี่ว่าน่าวางใหม่ หรือว่าซ่อมครับ แต่ใจผมก็อยากซ่อมพอใช้ได้ก่อนครับอาจจะขาย
พี่ครับถ้าวางใหม่ราคาเครื่องไม่เอาเกียร์หมดค่่าใช้ จ่ายประมาณเท่าไรครับ
tonglehae is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม