ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-01-2013, 12:42   #8
maxclass
Senior Member

รูปส่วนตัว maxclass

Car Brand: toyota hiaec
Engine Type: 1 UZ FE
คะแนน: 14 maxclass is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ elegantvigo อ่านกระทู้
ครับพี่ ใช้แก๊สดูด หรือฉีด เคยอ่านเจอหม้อเย็น พอตัดเป็นแก๊สแล้วมันจะดับ เพราะเพิ่งวิ่งออกมามันยังไม่ร้อน
ระบบดูดครับ แต่เมื่อวานใช้น้ำมันวิ่งมาจากอู่ครับ มิกก็ถอดออกแล้วด้วย กะว่าจะกลับมาเปลี่ยนหม้อต้มกับมิกลูกใหม่ที่บ้านวัน นี้ แต่ดับเสียก่อน แต่ก็ยังดีทีมันยังรักเจ้านายของมันมาก มาดับเกือบถึงบ้าน แล้วอีก20กว่าเมตรเองก็เลยเข็นมาจอดหน้าบ้าน ล่ะครับ รอช่างมา ช่างอยู่ไกล บางบัวทอง ผมอยู่มหาชัยก็ไม่รู้ว่าจะมากันหรือเปล่า อยากหาช่างแถวพระรามสอง ไม่ทราบพอจะรู้จักกันบ้างมัยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxclass : 12-01-2013 เมื่อ 12:59.
maxclass is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to maxclass For This Useful Post:
katom (12-01-2013)