ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-03-2009, 12:32   #12
ตาออม
ClubJZ Lady Member

รูปส่วนตัว ตาออม

Car Brand: รถนิสสันเครื่องโตโยต้า งงป่ะ
Engine Type: เปิดเครื่องมายังเป็นยามาฮ่าอีก
คะแนน: 0 ตาออม is on a distinguished road
ถ้าเป็นตาป้อมมาตอบ ก็จะบอกว่าลมยางอ่อนไป เชอะ

ผมคิดว่า น่าจะเป็นที่ รีเลย์ หลักจ่ายไฟเข้ากล่องครับ เพราะรอบมันจะ สวิง แต่ไม่กลิ้งนะ หรือไม่ก็ รีเลย์ปั๊มติ๊กเจต อิอิ แถวๆนี้หล่ะ สรุปน่าจะมาจากชุดไฟหล่ะ

ถึงได้ต้อง เคาะประตูร้านอะไร แถวนั้น ราคาถูก ก็แค่ 100 บาทเอง ใช่ป่ะ

ลงทุนเปลี่ยน ล๊อคอิน เพื่อมาตอบครับ เพราะว่าจะหยุด ตัวเลขของล๊อคอิน นู้น ไว้เท่านี้ ซักพักครับ เพราะเลข กำลังสวย

> ความแตกต่างไม่ใช่อุปสรรค ของคำว่า " มิตรภาพ " <
ตาออม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม