ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-06-2010, 21:10   #1048
JZ_P_MAYIM
Senior Member

รูปส่วนตัว JZ_P_MAYIM

Car Brand: MAZDA JZ B2500&AllNewRangerT6
Engine Type: 1JZ-GE+LPG INJECTION&2.2Dura6MT
คะแนน: 16 JZ_P_MAYIM is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง JZ_P_MAYIM
สอบถามทุกท่านครับ

1.โคโรราโด้เดิมๆๆนิ
ครัชจะจับดีเท่าดีแม็กเป่าครับ
ผมมีความรู้สึกว่ามันนุ่มไปอ่ะครับ
แต่ก็สับโอ๊กดีนะแต่ความรู้สึกลึกๆๆเหมือนจะไม่โดดเท ่าดีแม็กอ่ะครับ

2.แล้วก็ถ้าจะทำให้มันจับแหล่มๆๆหน่อยจะเริ่มจากตรงไ หนดีครับหรือแนะนำของเล่นตัวไหนก็ได้ครับ

3.เวลารถทำงานที่รอบสูงพัดลมไฮโดรลิกของผมไม่ตัดการท ำงานอ่ะครับ
จะเริ่มที่ตรงไหนดีครับ
เซ็นเซอร์หรือตัวพัดลม

4.รถผมเวลาเบรคไม่ค่อยดูดๆๆๆเหมือนดีแม็กเลยอ่ะครับเ ลยสงสัยว่าเป็นที่ตรงไหนอ่ะครับ หม้อลม ผ้าเบรค หรือ ระบบการทำงานของ Abs ครับ

5.แผ่นซับเสียงที่บุกันเสียงเล็ดลอดเข้าห้องโดยสารส่ วนใหญ่มีกี่แบบ และแบบไหนดีทีสุดครับ

6.ถ้าเป็นไปได้ขอทราบงบประมาณเบื้องต้นในแต่ละข้อด้ว ยก็ดีครับ

ขอบคุณทุกท่านๆๆมากๆเลยครับ
JZ_P_MAYIM is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม