ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-10-2010, 11:48   #15
Suwanna2720
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota commuter หลังคาสูง
Engine Type: 2jz
คะแนน: 0 Suwanna2720 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nat182 อ่านกระทู้
ยินดีครับ ดีใจได้พบคนบ้านเดียวกันครับ รถผมก็กำลังเสร็จครับ
คันนี้หรือเปล่าครับ วันนี้ไปเห็นช่างกำลังเอาเครื่องลงครับ ถ้ารถตู้ไปหาข้อมูลเวปนี้เพิ่มเติมก็ได้ครับ www.vanthaiclub.com
คันนี้ละคะ ไม่มีเวลาไปดูเลย ไม่รู้ว่าเสร็จยัง ช่างไว้ใจได้ไหมค่ะ ฝีมือดีมั้ย แล้วรถพี่เป็นยังงัย OKมั้ย
Suwanna2720 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม