ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-04-2008, 09:27   #80
smoothe36
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว smoothe36

คะแนน: 0 smoothe36 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunsue อ่านกระทู้
งานออกแบบไม่ค่อยถนัดอ่ะครับ งานที่ทำกันอยู่จะเป็นแนวหมู่บ้านจัดสรรครับ อยู่ในกทม.เนี่ยแหละ แต่ตอนนี้คนงานหายากจัง
เรื่องออกแบบไม่เป็นไรครับ ผมพอมีไอเดียอยู่บ้าง...
บ้านใหม่ผมก็เป็นหมู่บ้านแหละครับ อยู่แถวทุ่งครุ่....กำลังคิดจะจัดสวนน่ะครับ
รบกวนขอเบอร์คุณหมู ได้ไหมครับ...pm มาก็ได้ครับ
smoothe36 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม