หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-06-2010, 09:35   #4485
ATSUJI
Senior Member

รูปส่วนตัว ATSUJI

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: จักเด้อ รูแต่ว่าวีโก้
คะแนน: 15 ATSUJI is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนป่า อ่านกระทู้
ได้เลยจารอัสเด่วผมให้ตาก้าวแกเชื่อมเหล็กทำให้วาง 2 jโบ๋พร้อม
ขอบคุณพี่ก้าวที่ช่วยวางเฟรมให้ผมครับ

ขอบคุณพี่กีสำหรับความคิดดีๆ ครับ

แต่ช่วงแรกอาจจะยังไม่ลงตัวเท่าไหร่ คาดว่าจะเอาไม่เกิน 10 วิ พอครับ

ใช้ 1 JZ GTE เองครับ

แนะนำติชมได้ครับ

1. ยางเดิมติดโรงงาน

2. ช่วงล่าง TEIN เซ็ทแดร็กครับ

3. พวงมาลัย SPARCO เข็มขัด TAKATA (ยังไม่เห็นหรอก ของสั่งจากญี่ปุ่น ยังไม่มา)

4. เรื่องแอโรไดนามิค ยังเป็นปัญหาอยู่ครับ ว่าจะทำเป็นเคฟล่าร์ทั้งคัน ออกแบบใหม่เป็นไวด์บอดี้

5. วิ่งน้ำมันอย่างเดียวครับ มีตังค์เติม ไม่ติดแก๊ส อิอิ

6. รายละเอียดอย่างอื่น ติดตามได้ทางรายการวงเวียนชีวิตครับ

ATSUJI is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม