ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-02-2009, 16:19   #202
KaKaA
Junior Member

รูปส่วนตัว KaKaA

คะแนน: 0 KaKaA is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakapao อ่านกระทู้
เครื่อง 1 uz มีน้ำหนักตัวเท่าไหร่ครับ ผมจะเทียบกับน้ำหนักเครื่องเดิมของรถ benz 300 e

ผมเปลี่ยนสปิงมา ตอนนี้หน้าจะสูงเพราะรอลงเครื่อง 1 u คิดว่าต้องหนักกว่าเครื่องเดิมติดรถครับ เลยยังไม่อยากตัดสปิง

ถ้าน้ำหนักเท่ากันหรือใกล้เคียง จะได้ตัดเลย ไม่อยากให้สูงมาก

คุณ pakapao อยากรู้เหมือนกันครับ เพราะอยากวางใน W124 เหมือนกัน แต่เห็นว่าเบากว่า 2J ไม่รู้จิงป่าว

รอคำตอบพี่ๆ ทุกท่านครับ
KaKaA is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม