ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-03-2008, 19:48   #29
พรชัย
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 พรชัย is on a distinguished road
Thumbs down

เปิดกระทู้อ่านมาเรื่อยๆ ไม่คิดว่าจะเจอกระทู้ ไอ้ร้านระยำร้านนี้ ผมก็ไปทำกับมันมา ไมตี้ วาง 1j ก่อนทำคุยกันซะดิบดีว่าเอาเครื่องสวยๆมาลงให้ ทำกับไอ้ร้านระยำนี่นะ ต้องตามงานตลอด รถเข้ามาซ่อมกับมันมันก็ทิ้งรถคนอื่นไปทำ รถคันอื่นตลอดผมก็จะรีบใช้รถ เมียมันยังบ่นให้ผมฟังเลยว่า ผัวมันทำไมไม่ทำรถไล่เป็นคันๆไป ผมก็เห็นรถคันอื่นๆก็ทำแบบขอไปที ทำงูๆปลาๆ รถผมนะเอาไปวิ่งครั้งแรกก็หม้อน้ำระเบิดแล้ว มันรับผิดชอบไงรู้มั้ยปะครับแทนที่จะเปลี่ยนลูกใหม่ใ ห้ เกียร์รถก็เข้าไม่สุด ไอ้เหี้ยเอ้ย...ขอด่าหน่อยครับ ไอ้ร้านนี้ขอแช่งแม่งเลยให้ชิบหาย คนอื่นๆเค้าก็คงแช่งเหมือนกัน ผมก็มีเห็นเหมือนคนอื่นๆ ว่าไอ้ร้านนี้ เจ้าของปากหมา เก๋าเจ๊ง คิดแต่เอาเปรียบลูกค้าตลอด เรื่องรับประกันงานไม่ต้องไปพูดถึง มันไม่รับผิดชอบหรอก รถทำมาก็วิ่งไม่ค่อยออกเท่าไหร่ ห่วย สุดๆๆๆๆๆ ขอฝากบอกคนอื่นๆไว้แค่นี้ครับ ร้านคังยนต์ พุทธมณฑลสาย 3 ใกล้โรงเรียนสารสาท ภาพตามรูปข้างบนเลยครับ
พรชัย is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม