ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-10-2009, 09:56   #1026
Ice Jojoba
Member

รูปส่วนตัว Ice Jojoba

Car Brand: cefiro A31
Engine Type: 1 JZ-GTE
คะแนน: 0 Ice Jojoba is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soludeath อ่านกระทู้
ไม่โทรมาล่ะครับเดี๋ยวผมไปลากให้ ขึ้นเกียร์ธรรมดาแล้วลากได้ อิอิ

ปล.ต้องเตรียมรถใว้ลากรถลากอีกคันรึปล่าวไม่แน่ใจ

แอบแปะครับเผื่อใครจำเป็นต้องใช้เวลาไปสิ้นชีพที่ต่า งจังหวัด (จากประประสบการณ์ตรงสิ้นชีพมาแล้วหลายจังหวัด)

ปล.ใกล้งานใจดีแล้ว เทศกาลรถติด....

เอ้า รถยกดาบเบิร์ด นี่เอง....
Ice Jojoba is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Ice Jojoba For This Useful Post:
soludeath (07-10-2009)