ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-06-2010, 14:44   #6
Chili
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Chili

คะแนน: 18 Chili is on a distinguished road
ไปเข้าอู่ที่คลอง3ดิครับ รับรองไม่โดนฟันแน่นอน แต่อาจจะหัวทิ่มกลับบ้านครับ เพราะเมาแฟร๊ดๆ

เรื่องม้าอยากไปใส่ใจมากครับ เครื่องไหนแรงม้าเท่าไหร่ มันต้องวางอยู่ในรถเดิมๆ สเปคโรงงานครับ เราเอาเครื่องมาวางในบอดี้ที่ต่างกัน ล้อไม่เท่ากัน เฟืองท้ายไม่เท่าเดิมtedไม่ted ฯลฯ ทำให้ม้ามันย่อมหายไปแน่นอนครับ สิ่งที่น่าจะสนใจคือเรื่องเมามากว่า อิอิ....
Chili is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Chili For This Useful Post:
zaji (03-06-2010)