ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-03-2009, 20:38   #4
offside
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 offside is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ azaamct2 อ่านกระทู้
รถผม ยางขอบ 16 เฟืองท้ายเดิมของเบนซ์ อะครับ
ในส่วนตัวผมคิดว่ารถของคุณ น่าจะกินแก๊สเยอะอยู่นะครับ (เฉลี่ยจากระยะที่ได้นะครับ ไม่แน่ใจใช้รถในบริเวณที่การจราจรติดขัดป่าว )กม.ละ 2 บาทกว่า ก้อไม่ค่อยแตกต่างจากการใช้แก๊สโซฮอลล์สักเท่าไร ลองจูนดูนะครับ ของผมจูนไปประมาณ 2 รอบตอนแรกก็สองบาท ตอนนี้เหลือเท่าที่บอกละครับ พอรับได้ ราคาถูกกว่าใช้แก๊สโซฮอลล์ก็โอเคละ แต่ต้องรอคำตอบจากท่านอื่นๆ ว่าอัตราการกินควรอยู่ที่เท่าไร
offside is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม