ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-08-2007, 01:23   #1
Q-pid
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 Q-pid is on a distinguished road
รายงานผล jbo no mix ครับ

คือขับมา2 วันละครับ วันนี้เมื่อเย็นไปเติมแก้สมา 282.03 บาท ครับ วิ่งไป 140.5โล

สรุปโลละ2 บาท นิดหน่อยครับ มีแรมด้าด้วยนะครับ แต่ยังไม่ได้จูนกะคอม แบบ จูนขั้นต้นไปก่อนอ่ะครับ

ขับแบบไม่ให้ข้างหน้าว่างอ่ะครับ ว่างก้ไปจี้ตูดเค้าแซงได้ก้แซง บ้างก้ ขับ 120 เรื่อยๆ โล่งๆก้กด
140-180 อ่ะครับ
ผมว่าก้ okนะครับ ค่อนข้างพอใจละไว้จะลอง ขับ แบบ ชาวบ้านเค้าดูมั่ง ว่าจะได้โลละเท่าไหร่

วันจันนี้ว่าจะไปอา พี่ บี ที่ระยองพอดีให้แกเซ็ทแรมด้ากะคอมให้ พอคิดว่าจะไปหาแกนี่ รถ อาการออกเพียบเลยคับ สงสัย ของแกแรง ไปพังอยู่ระยอง ก้ นอน บ้าน พี่ บีเลยละกัน เนาะ
ถ้าไม่มีไรผิดพลาด วันจันผมไป หา ครับ ไงเดี๋ยวจะโทรไปก่อน

เต้ยเองพี่

ทำเครื่องเสียงอยู่ดีๆมาบ้าเครื่องยนได้ไงไม่รู้ผม:c onfused:
สรุปเปลืองตังทั้งคู่เลย แต่ ต่างกันที่ ทำเครื่องเสียงได้ตัง ทำเครื่องยนต์เสียตัง
Q-pid is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม