ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-05-2013, 03:24   #9
tt6262
Junior Member

Car Brand: bmw
Engine Type: m50
คะแนน: 0 tt6262 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anankhet อ่านกระทู้
เช็คดีๆครับ อาจไม่มีอะไรในกอไผ่ก็ได้
ดูว่าอะไรที่มันต่างกัน

ติดแก๊สมาอีกคันติดมั๊ย ระบบดูดเหมือนกันมั๊ย มิ๊กเท่ากันมั๊ย ทำทุกอย่างให้เหมือนกันสิครับ ล้อก็อีกอย่าง หากเฟืองท้ายมั่นใจว่าเท่ากันจริง ท่อไอเสียอั้นมั๊ย หากขี้เกียจหาจริงๆก็คงต้องคุยกับอู่ที่ใจกว้างพอที่ จะรับ เราเองก็ต้องมีเวลาให้เค้าเช็คด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
tt6262 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม