ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-03-2009, 16:26   #31
vacation
Junior Member

รูปส่วนตัว vacation

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 vacation is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gotlaw อ่านกระทู้
ผมก็เล่นนะครับ เล่นเองเลยครับ ที่ Thor

น้องทนายที่ออฟฟิศเล่นกันทุกคน ผมให้เล่นเอง ใครไม่เล่น โกรธ

เวลาคุยกันสั่งงานก็คุยกันในเกมนั่นแหล่ะครับ นั่งใต้ต้นมะพร้าวที่มอร์ ล่าง
น้องๆที่เล่นรู้หมด ว่าพวกผมเป็นลุง - -"

ไอ้สัญลักษณ์ เหงื่อตกอะไรนี่ก็ได้จากเกมนี้หล่ะครับ ^^

จนกระทั่ง Bot มา ก็เลยเลิกเสียเงินซื้อบัตร

เพราะฉะนั้น ตอนที่เค้าว่าเกมนี้ ผมก็โดินไปด้วยโดยปริยาย ทำหน้าไม่ถูกเหมือนกัน
ผมก็เล่นเหมือนกัน อยู่ Iris พอHiclass มาก็เลิกไปครับ และชื่อlog in ชื่อตัวละครต่างๆ ก็ชื่อเดียวกันครับ Vacation ครับ
vacation is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม