ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-03-2007, 10:05   #5
pongnutto
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว pongnutto

คะแนน: 18 pongnutto is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง pongnutto
Arrow ขอบคุณครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ชายต้น
ของผม ฟิกมิก+แล้มด้า ถัง 75 ลิตร ในกทม.ใจกลางเมือง รถติด หน่อยๆ กิโลเมตรล่ะโดยประมาณ1.6-1.8 บาท ถ้าออก ตจว. ไปเที่ยว กิโลเมตรล่ะ 1.3-1.5 โดยประมาณ
ขอบคุณครับคุณต้น ช่วยลงเบอร์โทรให้ในpmให้ด้วยได้ไหมครับ ผมอยู่คลับminitruck ที่วันนั้นคุยกันเรื่องแก๊สอ่ะครับ รถผมtiger4ประตูติดแก๊สngvตรับจำได้ป่าวไม่รู้ ขอบคุณสำหรับคำตอบทุกท่านครับ
pongnutto is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม