ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-12-2010, 15:30   #20
Chitisan
ClubJZ Web Register

Car Brand: ISUZU
Engine Type: 1JZ+GTE
คะแนน: 0 Chitisan is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Chitisan Send a message via Skype™ to Chitisan
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Volvo4927 อ่านกระทู้
เมื่อเสาร์ที่แล้วไปรับรถจาก Kks คลองสาม ก็ขอบอกเพื่อนๆสามาชิกแห่งนี้ว่า ผมพอใจในผลงานของ Kks คลองสาม ที่ติดตั้ง ระบบเชื้อเพลิง Lpg พร้อมทั้ง ปรับแต่งเครื่อง แก้ไขระบบไฟฟ้า ดัดแปลงหน้าปัด รถวิ่งได้ดีขึ้นและประหยัดค่าน้ำมันได้มากโข รู้อย่างนี้มาติดตั้งระบบเชื้อเพลิง Lpg เสียตั้งนานแล้ว และขอขอบคุณยะมา ณ ที่นี้ด้วย
ปัญหาเดียวกันเลยครับ รบกวนขอแผนที่หรือเบอร์โทรร้านได้ป่าวครับ
Chitisan is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม