ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-03-2009, 16:24   #5
Isu-ge
Junior Member

คะแนน: 0 Isu-ge is on a distinguished road
Red face ขอบคูณ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuya อ่านกระทู้
ใช่ครับ อยู่คอล์ยเย็น ถ้าเติมน้ำยาแล้ว คอมทำงาน ระบบไม่รั่ว ก็ อยู่ที่ตัววาล์วแล้วครับ อาการเสียก็คือมันมักจะไม่เปิดหรือฉีดน้ำยาตามแรงดัน น้ำยาครับ อีกอย่างนึงถ้าวาล์วไม่มีปัญหาก็เป็นไปได้ว่าคอมไม่ม ีแรงอัดครับ ทำให้ วาล์วไม่ค่อยเปิด
สงสัยต้องลื้อใหญ่ แล้วจะมารายงานผล
Isu-ge is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Isu-ge For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)