ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-03-2014, 00:20   #1
jame.
Junior Member

คะแนน: 0 jame. is on a distinguished road
งงไฟไหม้เครื่อง uz

เอาเข้าศูนย์เพราะระบงบน้ำมันมีปัญหาเพรทะเพิ่งเปลี่ ยนติ๊ก สายน้ำมัน กรองเบนซิล ใช้ระบบน้ำมันได้บ้างไม่ได้บ้างซึ่งทำที่ศูนย์นั่น เลยขับเข้าศูนย์ที่เปลี่ยนให้ แล้วรอ ห้องรับรอง สักหน่อยเห็นควันเต็มพนักงานวิ่งดูอะไรกันปรากฏว่า ไฟไหม้ฝากระโปงและสายไฟไปหมด สรุปใครจะรับผิดชอบครับ เขาปัดว่าเพรสะสายไฟเรา อ้าวงงเลย ขอคำปรึกษาจากพี่uz หน่อย รถผมวาง1uz fe ในวีโก้ครับ
jame. is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม