ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-10-2007, 19:45   #3
ปรเมศวร์
Junior Member

คะแนน: 0 ปรเมศวร์ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vvtiturbo อ่านกระทู้
ไม่ใช่วาล์ว ครับ มันคือตือลูกลอกสายพานตัวนอกครับ สปิงตัวใน มันเริ่มไม่ดีครับ มันจะดังตอนเปิดแอร์ใช่ป่าวครับ กับตอน แอร์ต่อ ไม่มีอันตรายครับ แค่น่ารำคาญแค่นั้นเอง
ผมให้ช่างอู่ข้างนอกเค้าฟังแล้วเค้าว่าเสียงvalve ครับ
ปรเมศวร์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ปรเมศวร์ For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)