ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-01-2010, 23:17   #25
อ้นหมีทุย
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว อ้นหมีทุย

Car Brand: Toyota Tiger
Engine Type: 2JZ-GE
คะแนน: 16 อ้นหมีทุย is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zain_72 อ่านกระทู้
แต่ ก่อน อยู่ ซ.งามวงค์วาน อะ คับ อิอิ เดี๋ยว นี้ ม่ายได้ อยู่ และ อยู่ โซน นนทร์ ด้วย แต่ ยัง ม่ายมี เครื่อง เจ นะ อิอิ ...
ตลอด อ่ะ อีโชค แล้วเมื่อ รัย ละ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Antternative อ่านกระทู้
มานจะเชียร์ออกหน้าออกตาไปหน่อยไม๊นู๋เจนเหล็ก ป๊มอยู่เซนทรับแจ้งวัฒนะครับ รถสีแดงๆวิ่งช้าๆอ่ะครับ
ที่วิ่งช้าอ่ะเพราะว่าวิ่งเร็วแล้วมองนักศึกษาไม่ทัน ชิมิ น้าแอ้นนนน

อ้น ครับ อยู่บ้านบัวทอง ถนนกาญจนาภิเษก และ ทุกโซน