ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-09-2009, 05:48   #2
kks
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: A31
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 15 kks is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gball อ่านกระทู้
รบกวนพีเคครับ รถผม e36 สีแดง 1jzgte ที่ให้พี่ช่วยติดหม้อต้มให้เมื่อประมาณเดือนก่อน ตอนนี้กินแก็ส ประมาณ โลละ 3 บาท ทำงัยให้กินน้อยลงได้บ้างครับ ตอนไปติด O2 เสีย แต่ผมยังหาซื้อมาเปลี่ยนไม่ได้เลย มีส่วนทำให้กินแก๊สได้เปล่าครับ ขอบคุณมากครับ
O2 มีผลครับ ทางที่ดีหาเปลี่ยนก่อน แล้วจูนใหม่ แต่ถ้าจะให้ประหยัดขึ้นมาหน่อยก็หมุนตัวปรับแก๊ส(กลา งสาย) หมุนตามเข็มนาฬิกา จะจ่ายน้อยลง แต่ระวังแบ็คไฟท์น่ะครับ
kks is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to kks For This Useful Post:
Gball (21-09-2009)