ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-09-2008, 07:50   #1076
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakda_ อ่านกระทู้

วันนี้เกือบงานเข้าครับ
เหยียบมาเต็มลองบูส จนกล่องตัด เจอรถเลนซ้ายออกขวาแซงสิบล้อเซ็ง
เราอุตส่าติ๊ปไฟขอทางแล้ว ยังดันออกอีก เบรค..........ซิครับ
งานนี้คิดว่าเอาไม่อยู่แล้ว เพราะผมกะว่าเขาไม่ออก จังหวะ เหยียบส่งแล้ว
เบรคเดิมติดรถ ABS ช่วยไว้ได้ กะว่างานนี้ทิ่มตูดเต็มแน่ไม่คิดจะหักหลบด้วย

สุดท้าย.........รอดหวุดหวิดครับ.........เฮ้อสงสัยต ้องไปหาเบรค R32 มาใส่ไว้เผื่อ
ฟลุคเจอแบบนี้อีก.....คงจะไม่โชคดีแบบนี้เรื่อยๆแน่

ระมัดระวังเพิ่มอีกนิดครับ เพราะ รถแรงกว่าเก่า ยังไง ก้ โชคดีครับที่ไม่เป็นไร แล้วแบบนี้ วีโก้ นู๋ จะตามทัน 2เจโบ มั้ยเนี่ย!!!!!
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม