ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-05-2009, 17:03   #235
tanukoon
Member

คะแนน: 0 tanukoon is on a distinguished road
ซ่อมเครื่องจักรครับ Sup Engineer ของ บริษัท Lotte ครับ ก่อนหน้านี้ อยู่ Kawasaki ดูแลระบบสายพานลำเลียงกระเป๋าที่สุวรรณภูมิครับ
งานอดิเรก ''''''อยู่แต่กะรถอ่ะครับ กำลังหาเพื่อนที่คิดว่าไม่ชอบเอาเปรียบใคร มาแชร์ความรู้ยามว่างๆครับ.....E36 JZ-GTE เดิมๆครับไม่มีไรมาก ......ใครอยู่แถวชลบุรีมั่งอ่ะ....เรียกด่วนครับ....
tanukoon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to tanukoon For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)