ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-09-2008, 11:25   #1
atomic
ClubJZ Staff Member

รูปส่วนตัว atomic

คะแนน: 18 atomic is on a distinguished road
หลังจากโดนรถไฟชน กลับมาแล้วคร๊าบบบบ

รออยู่สองเดือนสิบเอ็ดวัน สิบแปดชั่วโมง ห้าสิบนาที สิบสองวินาที ได้ขับแล้วครับ ยังไม่สมบูรณ์ครับ
เหลืออีกพอสมควร ตอนนี้ออกจากอู่สีมาชั่วคราวครับ มาทำภายใน เบาะดำด้ายแดง ปูพรมแดง ทำคอนโซลกลางใหม่ เปลี่ยนเกียร์ขั้นบันได หลังคาดำด้ายแดง เมื่อคืนตอนเกือบเที่ยงคืนได้กลับมาขับรถตัวเองอีกคร ั้งครับ เช้านี้เอาไปถอดไอดี กับตกแต่งห้องเครื่องใหม่ เอาไปชุบโครเมี่ยมให้หมดเลย จะเสร็จอีกประมาณสองวัน นัดไปรับพวงมาลัย ไปสั่งทำไว้ครับ เป็น Stainless ตัดด้วย Laser แล้วจะเอามาให้ดูนะครับ วันเสาร์ไปใส่ max ใหม่ 18 วันจันทร์ก้อจะเข้าไปเก็บรายละเอียดอีกครั้งเป็นอันส มบูรณ์ครับผม
เสร็จแจ่มๆแล้วจะมาให้ดูครับผม
รายงานตัวเรียบร้อยแล้วอย่าลืมเบอร์ 8นะครับ พี่น้อง อิอิอิอิ
รูป
ชนิดของไฟล์: jpg Image024.jpg (83.6 KB, ดาวน์โหลด 12 ครั้ง)
ชนิดของไฟล์: jpg Image014.jpg (91.5 KB, ดาวน์โหลด 13 ครั้ง)
ชนิดของไฟล์: jpg Image048.jpg (121.3 KB, ดาวน์โหลด 11 ครั้ง)
ชนิดของไฟล์: jpg Image027.jpg (63.2 KB, ดาวน์โหลด 11 ครั้ง)
ชนิดของไฟล์: jpg Image064.jpg (90.1 KB, ดาวน์โหลด 16 ครั้ง)

ClubJZ* ขอบคุณทุกคน ทุกช่วงเวลาที่ทำให้ รอยยิ้ม มีความหมายมากกว่าเดิม,, *
ความสุขหาได้ด้วยใจตน ความทุกข์ก้อหาได้จากใจตนเช่นเดียวกัน
atomic is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม