ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-08-2008, 20:53   #9
pyf
ClubJZ Staff Member

รูปส่วนตัว pyf

Car Brand: ดีแมค4ดอร์ไฮแลนเดอร์
Engine Type: 1 jz gte at ปลั๊กหนา เดิ๊ม เดิม
คะแนน: 17 pyf is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ลองให้ทางร้านดูแรงดันแก๊สว่าช่วงคิกดาวน์ แรงดันแก๊สมันลดลงเยอะหรือเปล่าน่ะครับ ถ้ามันลดลงเยอะมันก็มีอาการเหมือนกันครับ และอีกอย่างไม่เห็นบอกเลยครับว่ายี่ห้ออะไรครับ:emo_ toon06:
เป็น ag ครับ คุณเคครับ ยังไม่หายเลย
ลองจูนใหม่ก็ยังไม่หายดี ช่างที่ติดบอกว่าอาจจะ หัวฉีดค้างอ่ะครับ แรงดันที่หม้อต้มก็ปรับแล้ว
ขับปกติไม่เป็น แต่ตอนคิกดาวน์จะเป็นครับ

pyf is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม