ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-12-2007, 00:13   #1
street
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 street is on a distinguished road
ขอคำแนะนำ อยากวางเครื่อง J กับรถ Toyota Tiger ก่อน D4D

ขอคำแนะนำ อยากวางเครื่อง J กับรถ Toyota Tiger ก่อน D4D

อยากรู้ ขอคำแนะนำด้วยครับ

1. จะไปติดแก็ส LPG เพราะว่าน้ำมันแพง สู้ไม่ไหว

2. มีบรรทุกของบ้าง ไม่เกิน 1 ตัน

3. ขับในเมือง และต่างจังหวัด เท่าๆกัน

4. เครื่อง J อะไรดีครับ --- ค่าวางเท่าไหร่ มีร้านแน่ะนำมั้ยครับ

ขอบคุณล่วงหน้า คิดว่าจะไปติดเดือน มกรา 51 นี้ครับ

street is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม