ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-03-2013, 09:22   #24
Aushdang
ClubJZ Web Register

Car Brand: Volvo
Engine Type: 1JZ vvtiTurbo
คะแนน: 0 Aushdang is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thawit.ch อ่านกระทู้
ตกลงเป็นเพราะอะไรครับ ของผมก็ยังไม่หาย
เฉลยคับ..ผมเอารถเข้าอู่ซ่อมใหม่..ซึ่งพี่พี่ก็วางเจ โบด้วยเช็ครถให้ผม
เรียบร้อย..ถามว่าผมเติมน้ำมันโซออล91หรือ บอกให้ผม
เติม95ดู....เพราะไม่มีอะไรเสียเลย
สงสัยจะจิงนะ...มันไม่กินข้าวแกง..กินข้าวผัดเมกัน.. ทดลองแล้ว
ไม่น่าเติมอี20/โซฮอล91เลย..กล่องก้อ std ยุ่นไม่ให้ปรับแต่งเสีย
ด้วยดิ..มีกล่องแต่งเพิ่มแจ๋ว..แล้วแต่บางเครื่องนะค ับ
Aushdang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม