ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-04-2011, 06:43   #524
u-baut
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota
Engine Type: 1J
คะแนน: 0 u-baut is on a distinguished road
พี่ๆ สามชิกครับผม...วันนี้มีเรื่องอยากจะลบกวนครับว่า ไอ้เจ้าหัวเชื่อน้ำมันเครื่อง หรือว่าสารหล่อลื่นที่นำมาเติมผสมกับน้ำมันเครื่องเน ี่ย มันดีไหมครับ เห็นตามรายการต่างๆทางช่องดาวเทียม อยากจะลองแต่ไม่กล้าถามสมาชิกก่อนเพราะความรู้น้อยคร ับ ยี่ห้อที่สนใจก็คือ Challenger Engine Treatment ถ้าไม่ดีจะได้ไม่ลอง.......ขอบคุณครับ
u-baut is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม