ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-05-2010, 08:19   #2
JZ_P_MAYIM
Senior Member

รูปส่วนตัว JZ_P_MAYIM

Car Brand: MAZDA JZ B2500&AllNewRangerT6
Engine Type: 1JZ-GE+LPG INJECTION&2.2Dura6MT
คะแนน: 16 JZ_P_MAYIM is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง JZ_P_MAYIM
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moonlight อ่านกระทู้
เรียนท่านสมาชิก ClubJZ ครับ

มีท่านสมาชิกหลายท่าน ต้องการทราบ ราคาเครื่องและอุปกรณ์ควบ ณ ราคาปัจจุบัน จึงอยากเชิญชวน ท่านสมาชิก ท่านใดที่พอจะทราบราคา ปัจจุบัน ช่วยกรุณาลงไว้ให้ด้วยนะครับ

แต่ผมมีข้อแม้อยู่นิดนึง คือว่า
  • เวลาลงราคาไว้ให้นั้น ต้องระบุ วันที่ทราบราคา, สถานที่กว้างๆพอสังเขป (ไม่จำเป็นต้องระบุชื่อร้าน เพราะอาจจะถูกกล่าวหาว่าเป็นหน้าม้าโฆษณาแฝงครับ), รุ่นของเครื่องยนต์ (ถ้าระบุสภาพเครื่องยนต์ได้ยิ่งดีครับ)
  • ห้ามกระทำการใดใด ซึ่งส่อแสดงออกเรื่องการโฆษณาประชาสัมพันธ์ แฝง นะครับ มิเช่นนั้นแล้ว ผมนอกจากจะลบกระทู้แล้ว ยังอาจจะแบนไอดีได้ครับ ส่วนกฏพื้นฐานของเวป ทุกท่านก็ทราบๆกันอยู่แล้ว ก็คงไว้ตามนั้นครับผม
รับทราบครับผม
JZ_P_MAYIM is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 3 Users Say Thank You to JZ_P_MAYIM For This Useful Post:
chapbsk (30-11-2010), Lucky (03-06-2011), กัมพ์ (23-04-2011)