ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-07-2014, 16:13   #13
Thanaphon2
ClubJZ Web Register

Car Brand: Benz
Engine Type: 1UZ VVTI
คะแนน: 0 Thanaphon2 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TKB147 อ่านกระทู้
Izusu Trooper 1UZ Vvti จูนกล่อง KKT (ปรับเฉพาะน้ำมัน ไฟเดิมไม่ได้จูน)
จูน e20 แล้วรอบการเร่งต่อเนื่องดีมาก
มีคลิป ตอนทดสอบรถหลังจูนมาให้ชม ครับ

Izusu Trooper 1UZ Vvti acceleration:

ไม่ทราบว่าใช้เฟืองท้ายเบอร์อะไรครับ ของผมลงมาที่ 3.5 แต่ลองวิ่งแล้วยังงัยก็ไม่รู้

อีกเรื่องครับ วัดรอบเครื่องผมไม่ตรงอะครับ ทำยังงัยดีครับ รบกวนด้วยนะครับ
Thanaphon2 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม