ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-06-2013, 13:07   #1
film_comarmy
ClubJZ Web Register

Car Brand: volvo 240
Engine Type: 1JZ
คะแนน: 0 film_comarmy is on a distinguished road
ขอคำแนะนำ volvo 240 อยากลง UZ ครับ

สวัสดีครับ ผมขับ volvo 240 เครื่องเดิม 1J ดมแก็ส มาเกือบ 7 ปีแล้ว ..เครื่องและแก็สไม่เคยมีปัญหาครับ

ตอนนี้สนในอยากวาง UZ ด้วยเหตุผลเดียว เพราะชอบครับ

จึงอยากรู้ ข้อดี และข้อเสีย
ว่าเหมาะสมไหมครับ ที่จะวาง UZ?

ถ้าจะวาง ต้อง เซตอะไรเพิ่มบ้างครับ
เช่นเบรค ช่วงล่าง??

(รถเพิ่ง เปลี่ยนโช๊คมาใหม่ เปลี่ยนบูชยางต่างๆใมห่หมดแล้วครับ)

ค่าเครื่อง+ค่าวางตอนนี้ อยู่ประมาณเท่าไหร่

ผมอยู่โคราชครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผม

film_comarmy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to film_comarmy For This Useful Post:
Apple JZ Power (05-06-2013)