ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-11-2007, 23:52   #6
ptsuwan
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 ptsuwan is on a distinguished road
ขอบคุณครับที่มาบอกเล่าประสบการณ์ ซ่อมเกียร์แล้วอาการดีขึ้นครับ ออกตัวใช้ได้ แต่ยังไม่ได้ลองเอาไปปีนเขาดูว่ามีกำลังพอหรือไม่ ของผมวิ่ง 120 ที่ 2100 รอบครับ น้อยกว่าแต่ก่อนอีก น่าสนใจ เห็นมีบางคนไปเปลี่ยนเฟืองหน้าท้ายเป็น 7/37 ไม่รู้ว่าคิดเป็นตัวเลขอีกระบบเท่าไร่ สำหรับยางยังไม่เปลี่ยนครับเพราะเอาไว้วิ่งตามชนบทด้ วย อ้ออัตราการสิ้นเปลืองเป็นอย่างไรกันบ้างครับ ติดแลมด้าแล้วจะช่วยอะไรได้บ้างไหม
ptsuwan is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม