ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-04-2014, 19:07   #12
dusit_thp
Member

Car Brand: tiger
Engine Type: 1jz-ge
คะแนน: 0 dusit_thp is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ก็ทั่วๆ ไปครับ ทุกที่ก็ทำได้หมดครับ แค่มีความจิงใจต่อกัน คุยกันตรงๆ แก้กันตรงจุด ใช่มั้ยเอ๋ยตาเปิ้ล

เหมือนเพลากลางล่ะครับ ไปหามาหายที่ แต่ละที่ก็ดัง ๆ ทั้งนั้น เปลี่ยนยกเส้น ขึ้นถ่วง เสียเงินไปหลายบาท สุดท้ายต้องมาจบร้านเล็ก ๆ
ชอบประโยคนี้ของพี่ เค จัง สงสัยต้องไปหาบ้างซะแล้ว
dusit_thp is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to dusit_thp For This Useful Post:
Apple JZ Power (18-04-2014)