ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-01-2009, 21:42   #172
tantan
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 tantan is on a distinguished road
Nissan Frontier + 1UZ + Variable Mixer

ตามนั้นเลยครับคุณเอก เป็นสไลด์เหมือนของผมเลยครับ อาทิตย์ที่ผ่านมาผมมุดเข้าไปอัดจาราบีใต้ท้องรถนะครั บ แต่ถ้าไม่ได้มาแบบนี้ก็ไม่เป็นไรครับ แต่ขอให้มันสไลด์ได้นะครับมีหลายแบบนะครับใช้ได้หมดค รับ ผมเคยเห็นที่อู่นะครับ เอามาวัดตัดต่อระยะเพลาและแปลงยอยก็เรียบร้อยแล้วครั บ

ปล. รีบแก้ไขไวๆ นะครับ จะได้เอาออกมาขับเร็วๆ นะครับ

สำหรับคุณ Pongthanit นะครับ
หากติดแก๊สสนใจเป็นแบบ Variable Mixer เหมือนผมป่ะครับ ผมจะได้มีเพือนนะครับ
สำหรับถังผมว่าอาจจะได้นะครับ 96 ลิตรนะ ถ้าอย่างไรลองเอาถังมาวางดูก่อนก็ได้นะครับ แต่ของผมตอนไปซื้อถังที่สหมิตร เข้าบอก 96 จะวางได้ในรถแคปนะครับ 4 ประตูวางไม่ได้นะครับถ้าวางจะติดซุ้มล้อ แต่ของยี่ห้ออื่นผมว่าหน้าจะได้นะครับเพราะออกแบบสั้ นกว่าแต่เส้นผ่านศูนย์กลางมากกว่านะครับ
tantan is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม