ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-03-2010, 08:34   #1
Tity
Junior Member

คะแนน: 0 Tity is on a distinguished road
รบกวนถามกูรูทั้งหลายกับ ngv นะครับ

พอดีมีพี่ที่รู้จักเค้าจะขายระบบแกส ngv ให้ แต่ผมไม่มีความรู้เลย เดิมเค้าติดกับ bmw นกแก้ว เครื่องเดิม ส่วนรถผม 190E วาง 1 jge เกียร์ออโต้ ทุกอย่างเดิมๆหมด
อยากทราบว่า? (ผมอยู่ เชียงใหม่)
1. ควรซื้อได้ที่ราคาเท่าไหร่พร้อมค่าติดตั้ง
2. สามารถติดตั้งได้หรือป่าวครับ
3. อัตราการกินแกสเท่าไหร่ครับ
4. เมื่อเทียบกับ lpg อย่าไหนน่าสนใจกว่ากันครับ
5. การบำรุงรักษาเป็นอย่างไรครับ
6. อายุการใช้งานปรกติได้กี่ปีครับ
ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ให้คำแนะนำล่วงหน้านะครับ
Tity is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม