ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-07-2010, 10:26   #26
kingdrif
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว kingdrif

คะแนน: 16 kingdrif is on a distinguished road
ยินดีครับ

เรื่องเฟืองท้ายผมคิดว่าของคุณโจ้ดูรักษาดีคงไม่ไปง่ ายๆหรรอกครับของผมที่พังคือประเก็นน้ำมันซึมแล้วไม่เ ห็นตอนจอดครับน้ำมันจะรั่วตอนวิ่งที่ความร้อนเยอะๆๆแ ลวแห้งเองเลยพังอิอิ ของคุณโจ้ถ้าสภายยังดีผมคิดว่าคงอีกนานครับ
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kt000000 อ่านกระทู้
ขอโทษด้วยครับที่โพสมั่วไปหน่อย เรื่องเฟืองท้ายตอนนี้ผมว่ามันก็ ok แล้วนะครับ ที่ผมห่วงก็คือมันจะอยู่ทนหรือป่าว หรือว่าแปบเดียวพัง ขอบคุณคุณเจตมากครับที่ให้คำแนะนำ
kingdrif is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม