ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-08-2014, 20:26   #4
watcharakorn
ClubJZ Web Register

Car Brand: BMW e34 e36 e39
Engine Type: 1jz ge vvt-i
คะแนน: 0 watcharakorn is on a distinguished road
เฟืองท้ายเดิมคับ 4.1 ตัวเดิมมันเป็น 525i ต้นออกตัวดีคับ แต่ปลายอือมาก ไม่วิ่งเลย กดมาก็คิกดาว ส่วนหน้าปัดมันจะใช้ได้บางครั้ง อาจจะเป็นกราวไม่ดี ไม่แน่ใจคับ แต่โค้ดขึ้นเพียบ ความร้อนเพราะน่าปัดเดิมความร้อนขึ้นสุดเลย ไฟabs บางครั้งถ้าตอนน่าปัดใช้ไม่ได้ เข็มไมลและวัดรอบจะตีกลับไปมา ตอนนี้ขอแค่วิ่งปลายไม่อืดก็พอใจละครับ เรื่องท่อไอเสีย ผมตีใหม่ 2.5 กลางไส้เกลียว ปลายไส้ตรงขอความช่วยเหลือด้วยครับ
watcharakorn is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม