ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-04-2015, 14:27   #1
Jz-vonn
Junior Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1jzge
คะแนน: 0 Jz-vonn is on a distinguished road
ปลดล็อคอิมโมไม่ผ่านสักที 2jz ge vvti etcs-i กล่อง ecu 89666-30090

ขอคำแนะนำหน่อยครับ ตอนนี้ยังติดเครื่องไม่ได้เลย
ในเมืองโคราชมีที่ใหนเชี่ยวชาญบ้างครับ เริ่มจะเครียดแล้ว ลองมาแล้วสามรอบ ไม่ผ่านสักที
ตอนซื้อเครื่องมาร้านที่ขายให้ไม่ยอมบอกว่าติดอิมโม
ตอนลองติดเครื่องเขาใช้กล่อง vvti รุ่นธรรมดาลองครับ
สมาชิกท่านใดรู้แหล่ง รู้ร้านเก่งๆด้านนี้ ช่วยแนะนำด้วยครับ....
Jz-vonn is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม