ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-02-2015, 05:12   #1
amr_cef_white
Junior Member

รูปส่วนตัว amr_cef_white

Car Brand: CEFA31
Engine Type: 1JZGE
คะแนน: 0 amr_cef_white is on a distinguished road
สอบถาม พี่น้องที่เป็นลูกค้า Kkt ครับ

ผมได้สอบถาม ตัวแทนจำหน่าย KKT speed maneger เจ้านึงไปครับ ได้ความว่า กล่อง KKT ต้องจ่ายในราคาพร้อมติดตั้งเท่านั้น และ จะไม่ได้ driver ไปด้วย นั่นหมายถึง เราซื้อแต่ กล่อง(ฮาร์ดแวร์) แต่จะไม่ได้
ซอฟแวร์ไปจูน ต้องให้ช่างจูนให้เท่านั้น แล้วอย่างนี้จะมี พอท์ต usb มาทำไม ครับ น่าจะทำ พอทต์ ที่ใช้เครื่องมือพิเศษจูนไปเลย ผมรู้สึกเหมือน ซื้อคอมแต่ไม่ได้โปรแกรมอ่ะครับ เลยอยากสอบถามว่า มีกล่องแปลงความเร็วเจ้าอื่นตัวไหน ที่ให้ Driver มาบ้าง ครับ หรือว่าไม่มี เจ้าไหน ๆ ก็ไม่ให้เหมือนกันหมดครับ ปล. รถผมไม่เคยติดกล่องใด ๆ เลยครับ เลยมาถามแต่ละท่านดูครับ ผมแค่ไม่ค่อยเก็ท ว่าทำไมเค้าถึงไม่ให้ โปรแกรมจูนมาด้วย อันนี้ไม่ได้ว่าบริษัทเค้านะครับ เพราะก็เป็นสิทธิ์เป็นนโยบาย ของเค้าครับ
amr_cef_white is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 3 Users Say Thank You to amr_cef_white For This Useful Post:
idea_nova (24-02-2015), ord6859 (26-02-2015), tatizoodlor (23-05-2015)