ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-11-2014, 08:48   #3
PhotJZ
Senior Member

รูปส่วนตัว PhotJZ

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 17 PhotJZ is on a distinguished road
อู่ดังในที่มีรายชื่อ กระทู้ที่ปักหมุดไว้ wiring ให้ผม เขาบอกเป้นปกติของเจโบน่ะครับ....ผมลองๆขับไปถามๆอู่ ทั่วๆไปเขาก็บอกว่ามันปกติ (ถ้ารอบไม่ดีดขึ้นน่ะมันผิดปกติ) ....แต่ตัวผมว่าถ้าเราโมแก้ไขให้รอบมันดีดขึ้นน้อยกว ่านี้มันน่าจะดีขึ้นกว่า
ผมเคยถามมาครั้งนึง มีสมาชิกที่เป้นช่างเขาแนะนำให้ผมหาแผ่นเหล็กไปอุดรู ด้านหล้งตัวปรับรอบเดินเบา เขาบอกจะวาดรูปมาให้ แต่เขาก็เงียบไป ผมก้รออยุ่
ปล.ตอนนี้เดินเบาเงียบมาก แต่พอเปิดแอร์รอบสูง อยากให้มันลงกว่านี้ ผมใช้รถจะมีความสุขมากเลยครับ

ยังรออยุ่ครับ
PhotJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม