ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-09-2014, 15:12   #1
oatsutee
Junior Member

Car Brand: NISSAN FRONTIER
Engine Type: TD27 (STD)
คะแนน: 0 oatsutee is on a distinguished road
สนใจจะวาง UZ ใน G-wagon ครับ แต่ยังหาที่วางไม่ได้

หวัดดีครับ ชาว UZ

มีโครงการที่จะเอา G-wagon ไปวาง UZ ใช้เกียร์ UZ เลย ไม่ทราบว่าใครมีประสบการณ์การวางมาแล้วบ้างครับ อยากจะถามว่า วางกันอู่ไหนบ้าง พอดียังหาอู่ที่ว่างๆวาง UZ ไม่ได้เลย แต่หาเครื่องได้แล้ว (inbox มาก็ได้ครับ)

พิกัด : พหลโยธิน / ลำลูกกา / ปทุมธานี / เมืองทอง / บางบัวทอง

ขอบคุณครับ
oatsutee is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม