ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-08-2014, 19:31   #1
decha_960
Junior Member

Car Brand: volvo960
Engine Type: 2jz vvti+lpg หัวฉีด
คะแนน: 0 decha_960 is on a distinguished road
ขอทราบตำแหน่ง เซฟเกียร์ 2เจ วีวี

สวัสดีครับ พี่ เพื่อนสมาชิก รถผมประสบปัญหา ดังนี้ครับ 960 ตาเล็ก วาง2เจ วีวีทีไอ ขับลุยน้ำสูงประมาณเกือบแตะดุมล้อ ก็ขับมาดีๆ พอขึ้นถนนแห้ง ปิดแอร เปิดหน้าต่าง ดูดบุหรี่ เสร็จ เปิดแอร์ เครื่องดับเฉย สตารท์ใหม่เงียบไม่มีเสียงอันใด ขยับคันเกียร์ไปมา ก็สตารทไม่ติด คือเงียบสนิท.. รบกวนขอทราบตำแหน่ง safe เกียร์หน่อยคับ ขอบพระคุณล่วงหน้ามากๆคับ
decha_960 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม