ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-01-2008, 20:29   #11
อ้วน
Junior Member

คะแนน: 0 อ้วน is on a distinguished road
ปกติก็ไม่ค่อยอัดเท่าไหร่ แค่เอาไว้หนีไอ้พวกที่ชอบมาดูดตูดอ่ะครับ อิอิ ที่จริงตอนนี้ของผมก็ใส่ของสกายไลน์ (4.1) อยู่อ่ะครับเพิ่งเปลี่ยนมาไม่ถึง 2 เดือน แต่ดันได้ของไม่ดีมาจะเอาไปเปลี่ยนอยู่ว่าจะเปลียนเป ็น 4.3 คิดว่าน่าจะลื่นกว่า พอดีไปถามช่างมาเค้าบอกว่าน่าจะใสเป็นเต็ดไป เลยมาขอความคิดเห็นจากเพื่อนๆ พี่ๆ อ่ะครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ (พอดีไม่ได้เล่นหลายวันเลยไม่ได้มาตอบ) ขอความเห็นเพิ่มเติมได้นะครับ ยินดีอย่างยิ่งครับ
อ้วน is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to อ้วน For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)