ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-03-2014, 21:31   #1
Bird-RedZone
Member

รูปส่วนตัว Bird-RedZone

Car Brand: Mazda
Engine Type: 1JZ-GTE M/T
คะแนน: 0 Bird-RedZone is on a distinguished road
สอบถาม วิธีการถอดท่อไอดี 1jz-gte ครับ

สืบเนื่องมาจาก ิรถไม่วอร์มครับ จึงได้ไปซื้อมอเตอร์เดินเบามาครับ พอถอดของเดิมออกมาถึงกับอึ้ง เนื่องจากคราบสีดำๆหนาๆเหนียวๆเกาะอยู่เต็มเลย จึ้งได้ล้างได้แค่บางส่วน เลยมีความคิดว่าจะล้างทั้งท่อไอดีเลยครับ ไหนๆก็ไหนๆและ ใครเคยถอดช่วยบอกหน่อยครับว่า ยาก ง่ายขนาดไหนครับ
Bird-RedZone is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม